Bạn chưa có Tài khoản Diễn đàn?  Tạo một tài khoản

Đăng nhập

Duy trì trạng thái đăng nhập
Không thể truy cập vào tài khoản của bạn?

Google+

Đăng nhập và bắt đầu chia sẻ với Google+

Chỉ chia sẻ với những người phù hợp

Chia sẻ một số nội dung với bạn bè, một số nội dung khác với gia đình nhưng đừng chia sẻ điều gì cho sếp của bạn!

Làm cho các cuộc trò chuyện của bạn trở nên sống động

Hangout làm cho các cuộc trò chuyện trở nên sống động vớ ảnh, biểu tượng cảm xúc thậm chí các cuộc gọi video nhóm miễn phí!

Làm cho ảnh của bạn đẹp hơn bao giờ hết

Tự động sao lưu, sắp xếp và cải thiện ảnh của bạn!

Bạn có biết?

Bạn có thể đăng nhập vào Google+ bằng tài khoản Google hiện tại của bạn?

Kết quả cho từ khoá ""

Đăng ký
Hangouts
Lên đầu trang

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Cùng xem Phim nào Anh em Empty Cùng xem Phim nào Anh em Fri Sep 28, 2012 1:25 pm

KaitouKid
KaitouKid

KaitouKid

KaitouKid
—♥Administrator

—♥Administrator
Cybergeddon là một bộ phim sản xuất với sự hợp tác của Yahoo mà Norton. Nội dung của Cybergeddon xoay quanh việc Chloe với sự giúp đỡ của Gustov và Frank chống lại 1 cuộc tấn công có quy mô toàn cầu từ 1 hacker khét tiếng. Hacker này đã phát tán virus dựa trên tâm lý người sử dụng máy tính và các thiết bị điện tử để làm cho mức độ phát tán và số máy tính bị kiểm soát nhanh chóng tăng theo cấp số nhân và lên đến hàng tỷ máy. Mọi chuyên sẽ diễn ra thế nào ? SinhVienIT.Net sẽ cập nhật liên tục đến các bạn. Các bạn có thể bắt đầu xem những phần đầu tiên của phim bên dưới

Cùng xem Phim nào Anh em SinhVienIT.NET---cybergeddon-630-183qm8q-183qm8r

Phim Cybergeddon full sub việt - Phim Cuộc chiến an ninh mạng Full sub việt
Một số hình ảnh trong phim
[imghttp://data.sinhvienit.net/2012/T08/img/SinhVienIT.NET---photo-07-jpg-232929.jpg[/img]
Cùng xem Phim nào Anh em SinhVienIT.NET---photo-08-jpg-232929
Cùng xem Phim nào Anh em SinhVienIT.NET---photo-09-jpg-232930
Cùng xem Phim nào Anh em SinhVienIT.NET---photo-12-jpg-232933
Cùng xem Phim nào Anh em SinhVienIT.NET---photo-12-jpg-232933
Cùng xem Phim nào Anh em SinhVienIT.NET---photo-19-jpg-232938
Cùng xem Phim nào Anh em SinhVienIT.NET---photo-18-jpg-232938
Cùng xem Phim nào Anh em SinhVienIT.NET---photo-17-jpg-232937
Cùng xem Phim nào Anh em SinhVienIT.NET---photo-16-jpg-232936

Phần 1: Thách thức
Gustov Dobreff, một trong những tên tội phạm mạng khét tiếng nhất thế giới, đã ra tù và đang tiếp tục mưu đồ của hắn bằng việc sử dụng 3F8s - vi rút nguy hiểm nhất từ trước tới nay. Mục tiêu của Gustov: Nhân viên đặc nhiệm FBI Chloe Jocelyn.

Phần 2: Biến mất
Đối mặt với vô số bằng chứng chống lại mình, Chloe đã phải chạy trốn để truy tìm kẻ đã hãm hại cô và lý do mà hắn làm vậy.

Phần 3: Chạm trán rabbit
Trong lúc ngăn chặn vi rút 3F8s, Chloe đã gặp Chase “Rabbit” Rosen, một tin tặc mũ đen từng bị cô bắt giam.

Phần 4: Hủy diệt
Trong khi Chloe và Rabbit đang truy tìm dấu vết tên lập trình viên khả nghi đã phát tán 3F8s, vi rút này vẫn tiếp tục lây lan với tốc độ chóng mặt và phá hủy tất cả các hệ thống nhiễm phải nó.

Phần 5: Âm mưu
Đặc nhiệm Frank Parker tìm ra cặp đôi Chloe và Rabbit nhưng Frank lại cảm thấy khó xử khi người yêu cũ Chloe của anh nói rằng cô ấy đã bị gài bẫy.

Phần 6: Hợp sức
Sau khi thoát khỏi sự truy đuổi gắt gao của FBI, cả đội đã đến căn cứ bí mật của Rabbit và phát hiện ra rằng có một gián điệp đang làm việc bên trong FBI.

Phần 7: Trước cơn bão tố
Chloe và toàn đội phải chạy đua với thời gian để ngăn chặn cuộc gặp gỡ giữa tên gián điệp và kẻ thù của họ, nhưng tất cả đã không diễn ra như mong đợi khi Chloe trở thành nạn nhân của một hành động trả thù.

Phần 8: Phục hận
Chloe bắt buộc phải đưa ra quyết định sống còn có thể thay đổi cả thế giới.

Phần 9: Cybergeddon (Hết)
Giai đoạn cuối cùng cũng sắp sửa bắt đầu và chỉ có Chloe mới có thể ngăn chặn được nó trước khi âm mưu của Gustov đưa thế giới quay trở lại thời kỳ đen tối.

Các bạn có thể tải Phim về coi rõ hơn với định dang .mp4.
link: http://www.mediafire.com/?73mje8hec9csh:h76: hh44 hh44 hh44 hh44 hh44

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]