Bạn chưa có Tài khoản Diễn đàn?  Tạo một tài khoản

Đăng nhập

Duy trì trạng thái đăng nhập
Không thể truy cập vào tài khoản của bạn?

Google+

Đăng nhập và bắt đầu chia sẻ với Google+

Chỉ chia sẻ với những người phù hợp

Chia sẻ một số nội dung với bạn bè, một số nội dung khác với gia đình nhưng đừng chia sẻ điều gì cho sếp của bạn!

Làm cho các cuộc trò chuyện của bạn trở nên sống động

Hangout làm cho các cuộc trò chuyện trở nên sống động vớ ảnh, biểu tượng cảm xúc thậm chí các cuộc gọi video nhóm miễn phí!

Làm cho ảnh của bạn đẹp hơn bao giờ hết

Tự động sao lưu, sắp xếp và cải thiện ảnh của bạn!

Bạn có biết?

Bạn có thể đăng nhập vào Google+ bằng tài khoản Google hiện tại của bạn?

Kết quả cho từ khoá ""

Đăng ký
Hangouts
Lên đầu trang

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Hosting free cực tốt cho việc học web Empty Hosting free cực tốt cho việc học web Tue Sep 11, 2012 9:58 pm

haleluza
haleluza

haleluza

haleluza
Búa Gỗ Đôi

Búa Gỗ Đôi
Hosting free cực tốt cho việc học web
http://www.000webhost.com/623903.html

- Chia sẽ cho anh em cái trang đăng ký hosting free để học môn phát triển web. Host này là cực kỳ uy tín, miễn phí, không có treo quảng cáo hay in ấn gì lên web mà bạn up lên hết. Giới thiệu về 00webhost.com một chút, cái này mình dịch bằng google:

000webhost.com ( 0,00 $ webhost ) , là một nhà lãnh đạo ngành công nghiệp trong việc cung cấp các dịch vụ lớp học đầu trang web lưu trữ miễn phí mà không có quảng cáo ! Có không có chi phí ẩn , không có quảng cáo , và không có điều khoản hạn chế . Tốc độ nhanh , độ tin cậy và hỗ trợ tối đa người sử dụng cuồng tín chỉ là một vài trong những tính năng bạn sẽ nhận được với dịch vụ của chúng tôi.

Chúng tôi có thể chỉ miễn phí công ty lưu trữ web có bằng chứng cho " đảm bảo thời gian hoạt động 99% " . Kiểm tra số liệu thống kê thời gian hoạt động của chúng tôi . Chúng tôi quản lý để đạt được thậm chí 99,9 % thời gian hoạt động đối với hầu hết các máy chủ . Hiện tại nhà cung cấp dịch vụ lưu trữ của bạn có thể hiển thị cho bạn bất kỳ bằng chứng cho rằng " thời gian hoạt động 99,9% " họ đảm bảo ? - Bạn phải sự dụng, web bạn phải hoạt động thì mới free, nếu đăng ký bỏ đó thì sẽ bị hũy hé! ^^ Đây là link đăng ký:

http://www.000webhost.com/623903.html

-Hướng dẫn đăng ký.

-Hướng dẫn up web lên hotsting.

2Hosting free cực tốt cho việc học web Empty Re: Hosting free cực tốt cho việc học web Sun Dec 02, 2012 6:28 pm

Phonix
Phonix

Phonix

Phonix
Member

Member
Ý [url=nganlanyeuem.tk]WEBSITE của tui[/url]cũng xài cái này nà. Tốc độ load của host nhanh lắm.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]