Bạn chưa có Tài khoản Diễn đàn?  Tạo một tài khoản

Đăng nhập

Duy trì trạng thái đăng nhập
Không thể truy cập vào tài khoản của bạn?

Google+

Đăng nhập và bắt đầu chia sẻ với Google+

Chỉ chia sẻ với những người phù hợp

Chia sẻ một số nội dung với bạn bè, một số nội dung khác với gia đình nhưng đừng chia sẻ điều gì cho sếp của bạn!

Làm cho các cuộc trò chuyện của bạn trở nên sống động

Hangout làm cho các cuộc trò chuyện trở nên sống động vớ ảnh, biểu tượng cảm xúc thậm chí các cuộc gọi video nhóm miễn phí!

Làm cho ảnh của bạn đẹp hơn bao giờ hết

Tự động sao lưu, sắp xếp và cải thiện ảnh của bạn!

Bạn có biết?

Bạn có thể đăng nhập vào Google+ bằng tài khoản Google hiện tại của bạn?

Kết quả cho từ khoá ""

Đăng ký
Hangouts
Lên đầu trang

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Giáo trình - Trang web học tiếng anh mới rất hay và chuyên nghiệp  Empty Giáo trình - Trang web học tiếng anh mới rất hay và chuyên nghiệp Thu Dec 29, 2011 11:37 am

An Hùng
An Hùng

An Hùng

An Hùng
—♥Administrator

—♥Administrator

Hi các bạn
Hôm nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn một trang học tiếng Anh mà Papa đã giới thiệu cho mình, trang này nói chung là chuyên nghiệp, học dễ hiểu, bài học có tổ chức chứ không "hỗn tạp" như một số trang học tiếng Anh hiện nay.
Thôi thì không nói dài dòng nữa trang web mình muốn giới thiệu các bạn là trang http://tienganhabc.com .
Không cần cảm ơn mình, nếu cảm thấy thế nào thì cho comment ở đây để mọi người cùng xem nhé?

2Giáo trình - Trang web học tiếng anh mới rất hay và chuyên nghiệp  Empty Re: Giáo trình - Trang web học tiếng anh mới rất hay và chuyên nghiệp Wed Apr 25, 2012 1:08 pm

gaudochuacay
gaudochuacay

gaudochuacay

gaudochuacay
Rìu Chiến Bạc

Rìu Chiến Bạc
? 32f2

3Giáo trình - Trang web học tiếng anh mới rất hay và chuyên nghiệp  Empty tks Sat May 05, 2012 5:12 pm

HoangTrung
HoangTrung

HoangTrung

HoangTrung
Rìu Bạc

Rìu Bạc
hay lắm. cố gắng phát huy nha. TKs

4Giáo trình - Trang web học tiếng anh mới rất hay và chuyên nghiệp  Empty Re: Giáo trình - Trang web học tiếng anh mới rất hay và chuyên nghiệp

Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]